Chat AI

Xem Chat AI vận hành đúng ngành của bạn

Không cần thẻ tín dụng Lên sóng trong 5 phút

Quản lý mọi thứ chỉ trong vài cú chạm

BƯỚC 1 · ĐẦU NGÀY

Mở Bảng điều khiển, nắm cả đêm chỉ trong vài giây

Trong khi bạn nghỉ, AI vẫn trả lời khách và chốt lịch. Sáng mở app, toàn bộ kết quả hiện sẵn: số khách mới, tỷ lệ phản hồi, tỷ lệ chốt đơn và doanh thu — bạn chỉ việc xem.

Bảng điều khiển và báo cáo Chat AI
BƯỚC 2 · LỊCH HẸN

Mọi lịch hẹn AI chốt đều nằm gọn một nơi

Khách hàng, dịch vụ và khung giờ được AI ghi thẳng vào hệ thống ngay khi chốt. Bạn không còn phải dùng sổ tay, không lo trùng giờ hay bỏ sót lịch.

Quản lý đặt lịch Chat AI
BƯỚC 3 · HỘI THOẠI

Xem lại mọi cuộc trò chuyện,
tiếp quản khi cần

Toàn bộ hội thoại được lưu và phân rõ tin nhắn của AI hay của khách. Bạn kiểm soát được chất lượng tư vấn và có thể chen vào tiếp quản bất cứ lúc nào.

Lịch sử hội thoại Chat AI
BƯỚC 4 · KHÁCH HÀNG

Hệ thống nhớ từng khách thay bạn

AI tự nhận diện khách VIP, ghi nhớ tổng chi tiêu, lịch sử và sở thích của từng người. Khách quen quay lại được chăm sóc đúng cách, giúp bạn giữ chân khách lâu dài.

Quản lý khách hàng CRM Chat AI
BƯỚC 5 · CUỐI NGÀY

Báo cáo trực quan để ra quyết định

Doanh thu, xu hướng hội thoại và khung giờ cao điểm được tổng hợp thành biểu đồ rõ ràng, cho bạn đủ cơ sở để quyết định chạy ưu đãi, tăng nhân sự hay mở rộng.

Báo cáo và phân tích Chat AI
Đang chạy thật — phản hồi 24/7

Thử ngay với AI thật trên Messenger

Bốn nick AI demo cho 4 ngành đặc trưng. Bấm vào bất kỳ ô nào để nhắn tin trực tiếp — không cần đăng ký, không cần tải app.

CHAT AI LÀM GÌ CHO BẠN

Một hệ thống — lo trọn từ trò chuyện đến chốt đơn

Trả lời như người thật

Khách nhắn kiểu gì cũng tiếp được, tự nhiên — không phải bot máy móc.

Tư vấn & báo giá tức thì

AI nắm bảng giá, dịch vụ, sản phẩm của bạn — trả lời chính xác 24/7.

Chốt lịch / chốt đơn tự động

Tự kiểm tra chỗ trống, ghi đơn & lịch hẹn thẳng vào hệ thống.

Mọi lead vào CRM, không sót

Khách quan tâm tự lưu lại kèm nhu cầu — bạn theo dõi & chăm tiếp.

Tự nhắc & kéo khách quay lại

Nhắc lịch, nhắc khách lâu chưa quay lại — giảm bỏ lỡ, tăng doanh thu.

Bạn vẫn nắm quyền

Việc lớn (VIP, khiếu nại, giảm giá) AI báo bạn quyết — không tự ý hứa.

Xem video cách cài đặt trong 15 phút

Video hướng dẫn cài Chat AI vào Fanpage Facebook

Bảng giá

Không cần thẻ tín dụng · Huỷ bất kỳ lúc nào · Đổi gói linh hoạt.

Mới bắt đầu? Gói Cơ bản đang miễn phí trọn đời cho 40 nhà sáng lập đầu tiên.

Dùng thử miễn phí
Free
0₫/ 7 ngày

Không cần thẻ tín dụng, trải nghiệm ngay.

  • AI hội thoại đặt lịch
  • 1 trợ lý AI · 1 kênh
  • Phân loại khách + đánh giá
Kích hoạt miễn phí
★ ĐANG MIỄN PHÍ
Cơ bản
Basic
299.000₫ 0₫
Miễn phí trọn đời cho 40 nhà sáng lập đầu tiên · còn suất là còn nhận
  • Toàn bộ tính năng dùng thử
  • 3 trợ lý AI
  • Thông báo nhóm
  • Nhắc lịch hẹn
Báo danh ngay →
Chuyên nghiệp
Pro
499.000₫/ tháng

Nhiều chi nhánh, nhiều kênh.

  • Toàn bộ gói Cơ bản
  • 10 trợ lý AI / 3 kênh
  • Kho tri thức Q&A · Bộ nhớ khách
  • Báo cáo số liệu + xuất Excel
Chọn Pro
Doanh nghiệp
Business
999.000₫/ tháng

Chuỗi, trụ sở, nhượng quyền.

  • Toàn bộ gói Chuyên nghiệp
  • Không giới hạn trợ lý / kênh
  • Quản lý nhiều chi nhánh · API
  • Cố vấn riêng + hỗ trợ ưu tiên
Liên hệ kinh doanh
★ CHƯƠNG TRÌNH NHÀ SÁNG LẬP

40 người đầu tiên — dùng
miễn phí trọn đời

Gói Cơ bản (299.000đ/tháng) miễn phí mãi mãi. Báo danh giữ suất — còn suất là còn nhận.

Đã có 0/40 người báo danh Còn 40 suất

Không cần thẻ tín dụng Kích hoạt trong 2 phút Giữ giá trọn đời

Câu hỏi thường gặp

AI thật sự thay tôi tiếp khách được không? Lỡ trả lời sai thì sao?
AI được thiết kế để "giải quyết 95% hội thoại thường gặp, gặp việc không chắc sẽ giao lại cho bạn".

Bạn có thể cài "câu nào không biết thì đánh dấu chuyển người thật", trang quản trị sẽ đẩy thông báo tức thì. Khách mới, báo giá, đổi lịch, đặt lịch — những việc hằng ngày AI xử lý; tư vấn phức tạp, khiếu nại, nhu cầu đặc biệt — AI tự tạm dừng, đánh dấu chờ bạn tiếp.

Mọi hội thoại đều được lưu, bạn có thể xem lại AI đã nói gì bất cứ lúc nào, và chen vào tiếp quản chỉ trong 1 giây.
Chương trình 40 Nhà sáng lập miễn phí trọn đời là gì?
40 người báo danh đầu tiên được dùng gói Cơ bản (299.000đ/tháng) miễn phí trọn đời — giữ giá 0đ mãi mãi, kể cả khi sau này tăng giá. Chỉ cần để lại email để giữ suất, không cần thẻ tín dụng, không ràng buộc.

Chương trình nhận cho tới khi đủ 40 suất — còn suất là còn nhận. Giữ chỗ ngay →
Chat AI hỗ trợ những kênh nào?
Hiện hỗ trợ Zalo, Facebook Messenger, Instagram, Telegram và khung chat trên website. Khách nhắn ở kênh nào, AI trả lời ngay ở kênh đó — mọi hội thoại gom về một nơi để bạn theo dõi và tiếp quản khi cần.
Bao lâu thì lên sóng? Tôi không rành công nghệ có dùng được không?
5 phút. Hoàn toàn không cần code.

Đăng ký → trợ lý nhỏ của hệ thống dẫn bạn từng bước: ① Kết nối kênh (Zalo / Messenger / Telegram…) ② Thêm trợ lý AI (điền tên + giới thiệu) ③ Cài giá gói ④ Xác nhận lịch làm. Xong.

80% tiệm đều cài và lên sóng ngay trong ngày. Kẹt chỗ nào cứ liên hệ CSKH hoặc gọi trợ lý nhỏ xem lại một lần.
Khác gì so với chatbot trả lời tự động thông thường?
Bot thường là "cây quy tắc" — khách nói "A" thì trả "B", nói thứ ngoài quy tắc là đứng hình. Chat AI là hội thoại LLM thật (bên dưới chạy Claude / GPT / Gemini), khách nói kiểu gì cũng tiếp được, còn ghi thẳng vào hệ thống đơn của bạn.

Khác biệt then chốt nhất: AI không chỉ "trả lời", mà còn gọi công cụ — tra khung giờ trống, ghi đơn đặt lịch, tra lịch sử đơn. Bot thường không có khả năng này.
Khách có nhận ra là AI không? Có khó chịu không?
Thử nghiệm hàng trăm hội thoại thật, đa số khách không nhận ra đang nói chuyện với AI. Bạn tự chọn tính cách AI — trẻ trung năng động, chuyên nghiệp điềm tĩnh, thân thiện như chị em, hay nghệ sĩ phong cách đều được, AI còn học câu cửa miệng bạn hay dùng.

Tất nhiên muốn nói thẳng với khách "Em là trợ lý AI" cũng được (khách thích minh bạch thường vẫn chốt), hệ thống đều hỗ trợ. Khuyên bạn mở thẳng DEMO thực tế để tự cảm nhận.
Dữ liệu khách của tôi có an toàn không?
Dữ liệu mỗi tiệm hoàn toàn cách ly (kiến trúc multi-tenant), chủ tiệm khác không thấy được khách của bạn. Cơ sở dữ liệu mã hoá, truyền tải HTTPS toàn trình, đặt tại trung tâm dữ liệu AWS.

Mọi hội thoại của khách đều không được dùng để huấn luyện AI bên thứ ba, tuân thủ quy định bảo vệ dữ liệu cá nhân (Nghị định 13/2023/NĐ-CP). Bạn có thể yêu cầu xuất hoặc xoá toàn bộ dữ liệu bất cứ lúc nào.
Hết 7 ngày dùng thử có tự trừ tiền không?
Không. Hết dùng thử mà không nâng cấp thì tạm ngưng quyền, nhưng dữ liệu giữ 30 ngày. Trong thời gian đó muốn nâng cấp thì bấm một cái là xong.

Sau khi nâng cấp thu phí theo tháng, không ràng buộc hợp đồng. Thấy không hợp thì tháng sau ngưng, số tiền còn lại hoàn (theo tỉ lệ).
Tôi đã có hệ thống đặt lịch rồi, chuyển qua được không?
Được. Có công cụ nhập Excel / CSV — xuất khách / đơn từ hệ thống cũ ra, chúng tôi nhập hàng loạt.

Gói Doanh nghiệp còn có cố vấn riêng, giúp bạn lên kế hoạch chuyển đổi, huấn luyện AI học cách nói chuyện của tiệm bạn, cả quá trình thường xong trong 1-3 ngày.
Ngành của tôi có phù hợp không?
Phù hợp cả hai nhóm: cửa hàng dịch vụ (tóc, nail, spa, massage, gym, thú cưng, phòng khám, lớp học…) và doanh nghiệp bán hàng / tư vấn (bất động sản, vận tải, ô tô, vật liệu, tài chính, du lịch, sự kiện…).

Chỉ cần bạn có khách cần tư vấn, báo giá hoặc đặt lịch là dùng được. Hệ thống có "mẫu ngành" áp dụng một chạm, AI tự thích ứng giọng điệu. Không thấy ngành của bạn? Chọn "Ngành dịch vụ chung" và tự cài.
LIÊN HỆ

Cần tư vấn? Để lại lời nhắn cho team

Gói Doanh nghiệp, tuỳ chỉnh, triển khai nhiều chi nhánh hay bất cứ thắc mắc nào — chúng tôi phản hồi trong giờ làm việc.

Thông tin liên hệ

Điện thoại
+84 85 506 4758
Địa chỉ
10A Nguyễn Thị Minh Khai, Q.1, TP.HCM
Giờ làm việc
Thứ Hai – Thứ Sáu, 9:00 – 18:00
Nhắn nhanh qua

Dấu * là bắt buộc. Chúng tôi sẽ phản hồi sớm nhất có thể.